Anviz Haɗa Hannu tare da Maɓallin Abokin Hulɗa Solotec a ESS+ Tsaron Tsaro na Duniya don Nuna Babban Maganin Samun Ci gaba
Colombia, Agusta 21 zuwa 23, 2024 - Anviz, tare da babban abokin tarayya Solotec, sun shiga cikin 30th ESS + Tsaro na Tsaro na kasa da kasa, mafi kyawun tsaro na kasa da kasa da cikakken tsaro a Latin Amurka, Tsakiya da Kudancin Amirka, da Caribbean, tare da masu baje kolin daga kasashe 20 da yankuna a duniya, suna jawo kusan kusan. Kwararru 20,000 daga dukkan sassan masana'antu. A cikin wannan baje kolin. Anviz mai da hankali kan shahararrun samfuran sabbin abubuwa na kula da damar samun damar biometric mai kaifin hankali da mafita na lokaci & halarta, haɗe tare da abubuwan da ke faruwa a yanzu da fasalolin fasaha. Ya sami kulawa mai girma daga abokan ciniki da masana masana'antu daga kasuwar Latin Amurka, waɗanda suka yi mamakin girman ƙimar inganci da aikace-aikacen samfuran da yawa.
Tsaron Tuki Innovation a Latin Amurka: AIoT yana ba da damar Canjin Dijital da Aikace-aikacen Haɗin kai na hankali
A cikin shekaru ashirin da suka gabata, tattalin arzikin yankin Latin Amurka gabaɗaya ya ci gaba da samun ci gaba mai ƙarfi. Kamar yadda ƙasashen Latin Amurka ke saka hannun jari sosai a birane masu wayo, tsaro na sufuri, da tattalin arziƙin dijital, buƙatar fasahar AIoT a yankin na haɓaka cikin sauri. Anviz ya yi imanin cewa kasuwar tsaro a Latin Amurka tana buƙatar samfura da fasahohin da suka dace da sarrafa tsaro da buƙatun inganta ingancin masana'antu daban-daban. Don haka, Anviz za su gabatar da mafi wayo kuma mafi aminci mafita don taimaka musu su gane canji na dijital.
Nunin Nuni
FaceDeep 3 - A matsayin mafi fifikon tashar gane fuska a duniya, yana nunawa Anviz's latest face biometric BioNANO® zurfin ilmantarwa algorithms. Yana ba da mafi dacewa gudun, daidaito, da matakin tsaro. Tare da goyan baya har zuwa 10,000 madaidaicin bayanan bayanan fuska, zai iya gano masu amfani da sauri cikin mita 2 (ƙafa 6.5) a cikin daƙiƙa 0.3. Yana aiki tare da Anviz CrossChex Standard don samar da dandamali mai sassaucin ra'ayi don amfani da kasuwanci, wanda ke da amfani ga nau'ikan ikon sarrafawa da lokaci da wuraren halarta a cikin kamfanoni daban-daban.
W3 - Girgizar mai fa'ida mai fa'ida mai fa'ida ga samun damar sarrafa fuska da na'urar halarta lokaci tare da aikace-aikacen ayyuka masu ƙarfi, masu amfani za su iya jin daɗin gudanar da halarta na tushen girgije, saurin fitarwa na na biyu na 0.5, fitarwa ta fuskar rayuwa, da haɗin yanar gizo mara waya. Masu amfani za su iya shiga cikin sauƙi da sarrafa na'urar ta hanyar burauzar yanar gizo ba tare da kowace software ba, yayin da manajoji za su iya sarrafa matsayin ma'aikaci kowane lokaci, a ko'ina tare da CrossChex Cloud.
C2 Slim - Mafi ƙanƙantaccen mai kula da na'urar samun damar shiga waje don shigarwa a wurare daban-daban. Haɗe tare da tantance hoton yatsa na biometric da katunan RFID, waɗanda suka dace da buƙatun tsaro mafi girma. Taimakon PoE yana rage shigarwa da farashin kulawa. Sauƙaƙa waƙa lokacin ma'aikaci tare da CrossChex Cloud don ƙarin sarrafa ma'aikata marasa ƙarfi.
C2 KA - A matsayin na'urar sarrafa damar samun damar RIFD na gargajiya, mai iya sarrafa manyan bayanai yayin samar da saurin daidaitawa da saurin amsawa. Tsarin PoE yana ba da ƙarin sassauci don tsarin tsaro yayin rage farashin shigarwa da kiyayewa. Gabaɗaya ƙirar jiki an rufe shi don kare kariya daga ƙura da shigar ruwa, tabbatar da kwanciyar hankali a cikin yanayi mai faɗi.
Andrew, Daraktan Brand Anviz, ya ce, “Ku ci gaba, Anviz za ta ci gaba da mai da hankali ga yanayin kasuwanci a Latin Amurka kuma ya ci gaba da gabatar da mafi wayo kuma mafi aminci hanyoyin tsaro na tsaro don saduwa da canjin canjin kasuwannin gida yadda ya kamata. Don taimakawa canjin dijital na duniya da ba da gudummawar hikima da ƙarfi don gina duniya, inda komai ke da alaƙa, shine ainihin manufarmu ta ci gaba a hankali. "
Ra'ayin Abubuwan da suka faru Live
Kawai a lokacin, AnvizKayayyakin samfuran da sauri sun jawo sha'awar masu baje kolin tare da ƙaƙƙarfan ƙira na waje da aka ƙera don aikace-aikacen waje da aikace-aikacen sabuwar fasaha ta algorithm biometric. Ko a cikin wuraren gano rayuwa, gudanarwar mutane, ko sarrafawar maki da yawa, samfuranmu sun nuna ingantaccen daidaitawa, daidai da bukatun Latin Amurka don ingantaccen tsaro da inganci a cikin masana'antu. Ɗaya daga cikin mahalarta ya yi sharhi, “Siffar gane kai tsaye ta FaceDeep 3 yana da ban mamaki, wanda ke kawar da yuwuwar fuskokin karya kuma yana ba da ƙarin ingantaccen kulawar samun dama ga kasuwanci da ma'aikata. A sauki shigarwa da high kwanciyar hankali na FaceDeep 3 kuma ya sadu da buƙatun kasuwa na gida don samar da hanyoyin tsaro masu inganci a cikin Latin Amurka. Mun yi farin cikin ganin yadda ake amfani da irin wannan fasahar zamani a cikin gida."
Rogelio Stelzer, Manajan Ci gaban Kasuwanci a Anviz, ya ce, “A matsayin martani ga kalubalen da ake fuskanta a sahun gaba wajen bunkasar yanayin kasuwa. Anviz yana da alƙawarin tabbatar da tsaro mai wayo, yana ci gaba da tura iyakokin fasaha don ɗorewa da mafita ga ƙalubalen tsaro na Latin Amurka. ”
Idan kuna son haɗa ƙarfi da Anviz, Don Allah danna nan don yin rajista don shirin abokan hulɗarmu na hukuma.
Game da Anviz
Anviz Global shine mai ba da mafita na tsaro mai hankali ga SMBs da ƙungiyoyin kasuwanci a duk duniya. Kamfanin yana ba da cikakkun bayanai na biometrics, sa ido na bidiyo, da hanyoyin sarrafa tsaro dangane da girgije, Intanet na Abubuwa (IoT), da fasahar AI.
AnvizBambance-bambancen tushen abokin ciniki ya shafi kasuwanci, ilimi, masana'antu, da masana'antu. Babban hanyar sadarwar abokantaka tana tallafawa kamfanoni sama da 200,000 zuwa mafi wayo, aminci, da ingantaccen ayyuka da gine-gine.
Peterson Chen
daraktan tallace-tallace , masana'antar tsaro ta biometric da ta jiki
A matsayin daraktan tallace-tallacen tashoshi na duniya Anviz duniya, Peterson Chen kwararre ne a masana'antar tsaro ta jiki da ta jiki, tare da gogewa mai yawa a cikin ci gaban kasuwancin kasuwancin duniya, sarrafa ƙungiyar, da sauransu; Da kuma wadataccen ilimin gida mai wayo, robot ilimi & ilimin STEM, motsi na lantarki, da sauransu. Kuna iya bin shi ko LinkedIn.