Anviz Shirin Abokin Hulɗa
Babban Gabatarwa
Anviz An tsara Shirin Abokin Hulɗa don masu rarraba masana'antu, masu siyarwa, masu haɓaka software, masu haɗa tsarin, masu sakawa tare da ƙwararrun hanyoyin ƙwararrun hanyoyin sarrafa damar jiki, lokaci & halarta da samfuran sa ido. Shirin yana taimaka wa abokan haɗin gwiwa don gina tsarin kasuwanci mai ɗorewa a cikin yanayi mai saurin canzawa, inda abokan ciniki ke buƙatar ayyuka masu ƙima, ƙwarewar fasaha da aka mayar da hankali, da matakan gamsuwa.
Yi Nasara da Anviz
Tare da shekaru 20 na ci gaba. Anviz yana mai da hankali kan samar da mafita na tsaro ga kamfanoni tare da sauƙin shigarwa, sauƙin turawa, sauƙin amfani da sauƙin kula da ra'ayoyi. kuma maganin mu ya yi amfani da kamfanoni sama da 200,000 da abokan cinikin SMB.
Anviz ƙungiyar kai tsaye saka hannun jari da haɓaka kan kasuwar gida don samar da buƙatun tallace-tallace kuma abokin tarayya kawai yana buƙatar haɓaka haja, jin daɗin ƙwararrun jagora da sauƙin siyarwa.
Anviz yana da fiye da 400 ci gaban kai Hankali dukiya da kuma 200 R&D masana don gamsar da abokin ciniki bukatun da cika aikin gyare-gyare.
Anviz Abokin tarayya zai iya jin daɗin ribar riba mai yawa idan aka kwatanta da matsakaicin matakin masana'antar tsaro.
Samun cibiyar samar da kayan aikin 50,000 tare da raka'a miliyan 2 na iya samarwa na shekara-shekara, ana iya ba da sabis na kofa na mako-mako zuwa kowane wuri daga duniya don duk samfuran siyar da zafi.
Za a ba da cikakken kunshin tallafin gida ga kowane abokin tarayya, gami da darussan horo na kan layi, abubuwan tallan gida na gida, da shirin harbi na 24/5.
Zama Abokin Hulɗa
Kasance Abokin Rarraba
Anviz An ƙirƙira Shirin Mai Rarraba Mai Izini don taimakawa ci gaba da tsarin kasuwanci mai riba a cikin yanayi mai saurin canzawa inda masu siyarwa ke buƙatar sabis na ƙara ƙima mafi kyau a cikin aji, babban matakin tallan tallace-tallace, da ƙwarewar fasaha mai da hankali.
Masu Rarraba Mu Masu Izini suna ba da sabis na ƙara ƙima da yawa don Anviz abokan tarayya da kuma bauta a matsayin tsawo na Anviz, Taimakawa don tabbatar da abokan tarayya suna da kayan aiki da tallafi da ake bukata don samun nasara da kuma yin ayyuka na farko guda uku: Rarraba Logistics, Kasuwancin Kasuwanci da Ci gaban Tashoshi.
zama Anviz Mai Haɗin Tsarin Izini
Anviz Izini Mai Haɗin Tsarin Tsarin yana nufin yin haɗin gwiwa tare da ƙwararrun masu haɗa tsarin don cikawa Anviz samfurori zuwa ayyukan daga wuraren gwamnati, harabar jami'a, banki, kiwon lafiya, da gine-ginen kasuwanci da abokan haɗin gwiwa na iya jin daɗin dogon lokaci Anviz yanke fasaha da cikakken goyon bayan aikin da aka keɓance.
Zama Abokin Fasaha
Anviz Abokin Hulɗa - tsarin haɗin gwiwa ne na musamman wanda aka keɓance shi da shi Anviz domin Anviz Samfura ɗaya, da nufin ɗaukar ƴan kasuwa masu inganci na fasaha, da IT da masu haɗa tsarin tushen tsaro daga Arewacin Amurka na gida don samarwa masu amfani tare da samfuran tsaro mafi inganci da sabis. Anviz Abokin Hulɗa ɗaya kuma zai iya raba fa'idodin ci gaba na dogon lokaci tare da Anviz's ci gaba da haɓakawa da haɓakawa na Anviz Samfura ɗaya.