Secu365 - Wani Dandali na Tsaro Mai Hankali Mai Girgizawa wanda aka Gina don Kare Kasuwancin ku
08/16/2021
Masu sharhi na kasuwan tsaro sun ruwaito daga Omdia sun ba da rahoton yuwuwar haɓakar ingantaccen tsaro na jiki azaman tsarin sabis (PsaaS). Omdia ya yi hasashen cewa kasuwar PsaaS ta duniya an kiyasta darajarta ta kai dala biliyan 1.5 a cikin 2020. Kasuwar haɗin gwiwar hanyoyin PSaaS za su yi girma a CAGR mai ban sha'awa na 24.6% a cikin shekaru biyar masu zuwa.
Anviz, mai kaifin tsaro mai warware matsalar ya kaddamar Secu365 a matsayin dandali mai fahimta a cikin mafitacin tsaro na jiki na tushen girgije. Ko da wane nau'in sabis ɗin da kuke bayarwa, idan kuna da kasuwancin bulo-da-turmi, ingantaccen tsarin tsaro mai sauƙin amfani ba kawai mahimmanci bane-yana da mahimmanci. Dubi kaɗan daga cikin fa'idodin da za ku iya damu da ku kuma ku samu daga tsarin tsaro na kasuwanci.
- Saka idanu abokan ciniki da ma'aikata tare da sa ido na bidiyo a yanayin kowane haɗari da ya faru
- Taimakawa wajen hana sata, barna, da sauran laifuka
- Tare da na'urar hannu, sarrafa kasuwancin ku daga nesa daga ko'ina
Don haka, tare da saka idanu na bidiyo na 24/7, kyamarori na cikin gida da waje, haɗe tare da damar rayuwa ko wayar hannu-Secu365 tsarin shine hanya mafi kyau don kare ƙananan kasuwancin ku.
"Mun ga mutanen da ke da sha'awar ƙaura zuwa ayyukan girgije, musamman ƙananan masu kasuwanci. Suna aiki tuƙuru, suna zuwa na farko kuma suna barin ƙarshe. Sau da yawa suna ɗaukar aikinsu gida tare da su don tabbatar da kasuwancin su ya yi nasara gwargwadon yiwuwa. Saboda haka, yawancin masu kasuwanci suna ɗaukar lokaci mai yawa suna damuwa game da yadda abubuwa ke gudana a cikin rashi, musamman lokacin da ba sa aiki ko kuma lokacin hutu.” in ji David Huang, Daraktan Secu365 a Arewacin Amirka.
Babban abin damuwa ga ƙananan ƴan kasuwa shine sata, saboda yana iya haifar da mummunan tasiri. Don haka, da farko, muna bukatar mu taimaki masu SMB su kasance masu himma maimakon mayar da martani - faɗakar da su game da batutuwa kafin su zama matsala. Maganin tsaro mai haɗaka ya haɗa da ikon samun dama da ayyukan sa ido na bidiyo a cikin dandamali guda ɗaya shine zuba jari mai dacewa don kwanciyar hankali da sarrafawa.