Anviz Duniya ta nuna tasha ɗaya tasha na kasuwanci da hanyoyin tsaro na mabukaci a cikin nunin tsaro na Essen
Nunin tsaro na Essen, wanda ake gudanarwa kowace shekara biyu, yana jan hankalin ƙwararrun masu samar da mafita na tsaro. Anviz duniya, kuma ya nuna mana tasha ɗaya tasha na kasuwanci da tsaro na mabukaci a wurin nunin. Yanzu da fatan za a biyo mu don jin daɗin abubuwan da ke ƙasa.
Anviz ya kafa sabon dabarun a duniya a cikin 2018 wanda ke rufe manyan wuraren kasuwanci guda biyu, don kasuwanci da mafita na masu amfani, nau'ikan layin samfuri guda uku, biometrics, sa ido da makulli masu wayo, nau'ikan mafita guda huɗu, gami da hanyoyin sarrafa damar samun dama ga masu sana'a, halartar lokacin girgije. , Gudanar da bidiyo na tushen girgije da tsaro na gida mai kaifin baki.
Essen ya yi maraba da ƙwararrun ƴan wasa sama da 200 a cikin kwanaki biyu na farko waɗanda suka haɗa da masu rarraba maɓalli na 40%, masu siyar da 30% da masu sakawa na gida 30%. Wasu sabbin fasahohi sun haɓaka buƙatun abokin ciniki na gida, gami da hankali na wucin gadi don ƙwararrun SI, gami da FR da LNPR, fasalulluka mara waya don buɗe kofofin - Bluetooth da fasahar girgiza sihiri, ka'idar ACP don haɗa duka. Anviz samfurori da jimlar tushen mafita ga girgije.
Thanks a gare ku kuna yawon shakatawa tare da mu da fatan samun ƙarin abubuwan ban mamaki daga wasan kwaikwayon.
Peterson Chen
daraktan tallace-tallace , masana'antar tsaro ta biometric da ta jiki
A matsayin daraktan tallace-tallacen tashoshi na duniya Anviz duniya, Peterson Chen kwararre ne a masana'antar tsaro ta jiki da ta jiki, tare da gogewa mai yawa a cikin ci gaban kasuwancin kasuwancin duniya, sarrafa ƙungiyar, da sauransu; Da kuma wadataccen ilimin gida mai wayo, robot ilimi & ilimin STEM, motsi na lantarki, da sauransu. Kuna iya bin shi ko LinkedIn.